Tin tức

Cung cấp Phân phối cáp mạng, Alantek cat5e-Alantek cat6,Cáp đồng trục tín hiệu Rg6-giá rẻ nhất

Cập nhật : 22/6/2017


Công Ty Cổ Phần Công Nghệ INTERSYS Việt Nam

· VPHN:Tầng 5 , Số 7-C8 , Ngõ 261 Trần Quốc Hoàn, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, TP Hà Nội

· VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ,F15,Gò Vấp,Hồ Chí Minh



Giới thiệu công ty:

Công ty chúng tôi có tên đầy đủ là: ''CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS VIỆT NAM''

Công ty được thành lập bởi những người có nhiều năm kinh nghiệm là việc trong ngành công nghệ thông tin, có uy tín và quan hệ làm việc thân thiết với những hãng công nghệ hàng đầu thế giới.Trong suốt thời gian phát triển, với vị thế là một trong những nhà cung cấp Hạ tầng thông tin liên lạc dẫn đầu tại Việt Nam, Intersys Việt Nam được đối tác và khách hàng đánh giá cao nhất về Uy tín dịch vụ, Chất lượng sản phẩm và Giải pháp tiêu chuẩn quốc tế ISO & TIA.

Intersys cung cấp và phân phối cáp mạng , cáp tín hiệu cáp đồng trục cho các công trình và các dự án – free ship khu vực nội thành có CO/CQ

LIÊN HỆ:

Hotline: 0948.40.70.80 - 098.234.5005

Tell / Fax : 0433.26.27.28

Email: info@intersys.vn
Website: www.intersys.vn/ - www.linhkienmaychuvn.com/




Cung cấp Phân phối cáp mạng, Alantek cat5e-Alantek cat6-25paid-100pair,Cáp đồng trục tín hiệu Rg6, dây cáp âm thanh Alantek 18AWG- rg6, rg11, rg 59, audio/control 16A giá rẻ nhất có CO/CQ 
Phân phối cáp mạng UTP, Alantek cat5e-Alantek cat6-25paid-100pair,Cáp đồng trục tín hiệu Rg6, dây cáp âm thanh Alantek 18AWG- rg6, rg11, rg 59, audio/control 16A giá rẻ nhất có CO/CQ 



Cáp mạng Alantek Cat5e FTP 24 AWG vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất chuẩn 5E của TIA/EIA 568-B.2 và ISO/IEC 11801 Class D. Chúng thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như : Gigabit Ethernet, 100BASE-TX, Token Ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)…


1. Hỗ trợ chuẩn Gigabit Ethernet.

2. Thỏa tất cả các yêu cầu của Gigabit Ethernet(IEEE 802.3ab).

3. Thẩm tra độc lập bởi ETL SEMKO.

4. Băng thông hỗ trợ tới 200 MHz.

5. Độ dày lõi 24 AWG, solid, có vỏ bọc chống nhiễu bao bọc tất cả các lõi.

6. Vỏ cáp PVC với nhiều chuẩn màu như : trắng, xám, xanh dương, vàng, được đóng gói dạng reel in box, với chiều dài 1000 feet.

Performance Data:

Frequency
(MHz)


Insertion Loss
(dB/100m)


NEXT (dB)

PSNEXT (dB)

ELFEXT (dB)

PSELFEXT (dB)

RL (dB)

SRL (dB)

ACR (dB)

PSACR (dB)

0.772

1.8

67.0

64.0









65.2

62.2

1

2.0

65.3

62.3

63.8

60.8

20.0

25.0

63.3

60.3

4

4.1

56.3

53.3

51.8

48.8

23.0

25.0

52.2

49.2

8

5.8

51.8

48.8

45.7

42.7

24.5

25.0

46.0

43.0

10

6.5

50.3

47.3

43.8

40.8

25.0

25.0

43.8

40.8

16

8.2

47.2

44.2

39.7

36.7

25.0

25.0

39.0

36.0

20

9.3

45.8

42.8

37.8

34.8

25.0

25.0

36.5

33.5

25

10.4

44.3

41.3

35.8

32.8

24.3

24.3

33.9

30.9

31.25

11.7

42.9

39.9

33.9

30.9

23.6

23.6

31.2

28.2

62.5

17.0

38.4

35.4

29.7

24.9

21.5

21.5

21.4

18.4

100

22.0

35.3

32.3

23.8

20.8

20.1

20.1

13.3

10.3

Technical Data:

1. Điện dung: 5.6 nF/100m.

2. Trở kháng: 100 ohms +/-15%, 1 MHz to 200 MHz.

3. Điện trở dây dẫn: 9.38 ohms max/100m.

4. Điện áp : 300VAC hoặc VDC.

5. Độ trễ truyền: 538 ns/100 m max. @ 100 MHz.

6. Độ uốn cong: (4 X đường kính cáp) ≈ 1"

7. Đóng gói : 1000ft/Reel in box (24 lbs/kft).

Chất liệu:

1. Dây dẫn: đồng dạng cứng - solid, 24 AWG.

2. Vỏ bọc cách điện: Polyethylene, 0.008in.

3. Vỏ bọc: 0.015in (Þ.230), PVC.

4. Nhiệt độ hoạt động: -20°C – 60°C.

5. Nhiệt độ lưu trữ: -20°C – 80°C.

Được phê duyệt (bởi ETL):

Cáp Cat 5 dạng solid, đường kính lõi 24 AWG, 4 đôi dây có vỏ học chống nhiễu, phân loại theo UL/NEC. Vỏ cáp được sản xuất nhiều màu và không chứa chì. Cáp thỏa các yêu cầu hiệu suất của chuẩn cáp Cat 5e và được kiểm tra độc lập bởi ETL. Cáp được liệt kê trong danh sách UL với số tệp E138034.




Cáp Ethenet cat5e cable

DESCRIPTION

PART NO.,

UNIT

MULTIPAIR CABLE


Alantek cat3 25-pair UTP (500m/reel)

301-100253-0000

rl

Alantek cat3 50-pair UTP (500m/reel)

301-100503-0000

rl

Alantek cat3 100-pair UTP (500m/reel)

301-101003-0000

rl

Alantek cat5 25-pair UTP (500m/reel)

301-100255-0000

rl

Alantek cat5e 25-pair UTP (500m/reel)

301-10025E-0000

rl

CATEGORY 5E CABLE



Alantek Cat5e UTP 4-pair Solid Cable, 24 AWG, Grey (305m/reel)

301-10008E-00GY

rl

Alantek Cat5e FTP 4-pair Solid Cable, 24 AWG, Grey (305m/reel)

301-10F08E-00GY

rl

JACK CAT5E



Alantek Cat5e UTP Jacks LF Black

302-202LF1-00BL

pc

Alantek Cat5e UTP Jacks LF Blue

302-202LF1-00BU

pc

Alantek Cat5e UTP Jacks LF Ivory (no use)

302-202LF1-00IV

pc

Alantek Cat5e UTP Jacks LF Red

302-202LF1-00RD

pc

Alantek Cat5e UTP Jacks LF White

302-202LF1-00WH

pc

Alantek Cat5e UTP Jacks LF Yellow

302-202LF1-00YL

pc

Alantek Cat5e UTP Jacks White

302-202018-WHAB

pc

Alantek cat5e Shield Jacks

302-202101-00AB

pc

RJ45 PLUG



Alantek Cat5e RJ45 plugs

302-203005-0050

pc

Alantek cat5e RJ45 Shielded plugs

302-203101-0050

pc

Alantek Cat6 RJ45 plugs

302-203006-0050


FACEPLATE



Alantek Faceplate UK 1 Port

302-203221-SHWH

pc

Alantek Faceplate UK 1 Port (New P/N)

302-2B3221-SHWH

pc

Alantek Faceplate UK 2 Port

302-203222-SHWH

pc

Alantek Faceplate UK 2 Port (New P/N)

302-2B3222-SHWH

pc

Alantek Faceplate UK 4 port w/ shutter

302-203224-SHWH

pc

Alantek Faceplate US 2 port

302-203202-00WH

pc

Alantek Faceplate US 4 port

302-203204-00WH

pc

Alantek Faceplate US 2 port w/ Shutter ( HCN)

302-203202-SHWH

pc

Alantek Faceplate US 4 port c/w Shutter

302-203204-SHWH

pc

Alantek Faceplate US 2 port Shutter (hình chữ nhật)

302-2T3202-SHAL

pc

Alantek Faceplate US 1 port Shutter (hình chữ nhật)

302-2T3201-SHAL

pc

MOUNT BOX



Alantek shuttered mount box 2port

302-203212-SHWH

pc

4 PORT SMT BOX W/SHUTTER WHITE 

302-203214-SHWH 

pc

6 PORT SMT BOX W/SHUTTER WHITE 

302-203216-SHWH 

pc

PARCH PANEL CAT5E



Alantek Cat5e blank panel 24 port

302-201BLN-24BL

pc

Alantek Cat5e Patch Panel UTP 24-port

302-201001-2400

pc

Alantek Cat5e Patch Panel UTP 48-port

302-201001-4800

pc

RUBBER BOOT



Alantek RJ45 Rubber Boot, Black

302-091100-00BL

pc

Alantek RJ45 Rubber Boot, Blue

302-091100-00BU

pc

Alantek RJ45 Rubber Boot, Green

302-091100-00GN

pc

Alantek RJ45 Rubber Boot, Red

302-091100-00RD

pc

Alantek RJ45 Rubber Boot, White

302-091100-00WH

pc

Alantek RJ45 Rubber Boot, Yellow

302-091100-00YL

pc

PATCH CABLE CAT5E



Alantek Cat5e UTP patch cable, stranded, yellow

301-100P8E-DSYL

rl

Alantek Cat5e UTP patch cable, stranded, blue

301-100P8E-DSBU

rl

Alantek Cat5e UTP patch cable, stranded, red

301-100P8E-DSRD

rl

Alantek Cat5e UTP patch cable, stranded, green

301-100P8E-DSGN

rl

PATCH CORD CAT5E



Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 7ft, blue

302-4MU07E-FDBU

pc

Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 7ft, yellow

302-4MU07E-FDYL

pc

Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 7ft, red

302-4MU07E-FDRD

pc

Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 10ft, blue

302-4MU10E-FDBU

pc

Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 10ft, yellow

302-4MU10E-FDYL

pc

Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 10ft, red

302-4MU10E-FDRD

pc

Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 17ft, blue

302-4MU17E-FDBU

pc

Alantek cat5e UTP Moulded P/cord 17ft, yellow

302-4MU17E-FDYL

pc




CATEGORY 6 CABLE



Alantek Cat6 cable 4-pair Solid Cable, 23 AWG, Grey (305m/reel)

301-6008LG-00GY

rl

Alantek Cat6 cable 4-pair Solid Cable, 23 AWG, Blue (305m/reel)

301-6008LG-00BU

rl

Alantek Cat6 FTP 4 Pair Cable Solid Cable, 23 AWG, Grey (305m/reel)

301-60F8LG-00GY

rl

ALANTEK CAT6A F/UTP CABLE, 4PR IND, SHIELD (305MT/RL)

301-6AF008-00XX

rl

JACK CAT6



Alantek Cat6 UTP Dual IDC Jack, white

302-202618-WHAB
Mã mới: 302-2QX618-WHAB

pc

ALANTEK CAT6A FTP JACK

302-2QX6AF-00AB

pc

PATCH CORD CAT6



Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 4FT

302-4MU046-FTWH

pc

Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 7FT, white

302-4MU076-FTWH

pc

Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 7FT, blue

302-4MU076-FTBU

pc

Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 7FT, yellow

302-4MU076-FTYL

pc

Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 7FT, red

302-4MU076-FTRD

pc

Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 10FT

302-4MU106-FTWH

pc

Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 10FT, blue

302-4MU106-FTBU

pc

Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 10FT, red

302-4MU106-FTRD

pc

Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 10FT, yellow

302-4MU106-FTYL

pc

ALANTEK CAT6A FTP PATCH CORD 2.0MT MOLDED TYPE

302-4MFA02-MTCC

pc

ALANTEK CAT6A FTP PATCH CORD 3.0MT MOLDED TYPE

302-4MFA03-MTCC

pc

PATCH PANEL CAT6



Alantek Cat6 Patch panel 24 port

302-201601-24AB

pc

ALANTEK CAT6A FTP PANEL 24PORT

302-20186A-24SL

pc

MALE/FEMALE CONNECTOR



AMP Champ Connector (Female) 50 pin

0-0229913-1

pc

AMP Champ Connector (Male) 50 pin

0-0229912-1

pc

WIRING KIT & CONNECTING BLOCK



Alantek Wiring Kit 100 pair w/ leg Cat5

302-5110FT-L100

pc

Alantek Connecting Block 4 pair Cat5

302-511LR4-0000

pc

Alantek Connecting Block 4 pair Cat3

302-311LR4-000

pc




Alantek 4C FO 62.5um Outdoor Amored (2km/rl)

306-STA604-Y000

m

Alantek 8C FO 62.5um Outdoor Amored (2km/rl)

306-STA608-Y000

m

Alantek M-Mode 62.5/125 Indoor Fiber 2C

306-662002-0030

m

Alantek M-Mode 62.5/125 Indoor Fiber 4C

306-663004-0000

m

Alantek 6C MM 50/125UM INDOOR

306-553006-Y000

m

Alantek 8C MM 50/125UM INDOOR

306-553008-Y000

m

Alantek 12C MM 50/125UM INDOOR

306-553012-Y000

m

Alantek 4C OM3 50/125UM INDOOR

3XG-553004-Y000

m

Alantek 6C OM3 50/125UM INDOOR

3XG-553006-Y000

m

Alantek 8C OM3 50/125UM INDOOR

3XG-553008-Y000

m

Alantek 12C OM3 50/125UM INDOOR

3XG-553012-Y000

m

Alantek 4C OM3 50/125UM OUTDOOR ARMORED

3XG-STA504-Y000

m

Alantek 6C OM3 50/125UM OUTDOOR ARMORED

3XG-STA506-Y000

m

Alantek 8C OM3 50/125UM OUTDOOR ARMORED

3XG-STA508-Y000

m

Alantek 12C OM3 50/125UM OUTDOOR ARMORED

3XG-STA512-Y000

m

Alantek 4C FO 50um Outdoor Amored (2km/rl)

306-STA504-Y000

m

Alantek 6C MM 50/125UM OUTDOOR ARMORED

306-STA506-Y000

m

Alantek 8C MM 50/125UM OUTDOOR ARMORED

306-STA508-Y000

m

Alantek 12C MM 50/125UM OUTDOOR ARMORED

306-STA512-Y000

m

4C SM 9/125UM INDOOR/OUTDOOR ALL-DIELECTRIC BLACK

306-NMA704-Y000

m

8C SM 9/125UM INDOOR/OUTDOOR ALL-DIELECTRIC BLACK

306-NMA708-Y000 

m

12C SM 9/125UM INDOOR/OUTDOOR ALL-DIELECTRIC BLACK

306-NMA712-Y000 

m

PATCH CORD MM 62.5/125



Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord SC/MTRJ 3m

306-62028M-0030

pc

Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord SC/LC 3m

306-62027M-0030

pc

Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord SC/SC 3m

306-62022M-0030

pc

Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/SC 3m

306-62012M-0030

pc

Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/SC 5m

306-62012M-0050

pc

Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/ST 3m

306-62011M-0030

pc

Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/LC 3m

306-62017M-0030

pc

Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord ST/MTRJ 3m

306-62018M-0030

pc

Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord LC/LC 3m

306-62077M-0030

pc

Alantek M-Mode 62.5/125um Patch Cord LC/MTRJ 3m

306-62078M-0030

pc

PATCH CORD MM 50/125



Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord ST/MTRJ 3m

306-52018M-0030

pc

Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord ST/LC 3m

306-52017M-0030

pc

Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord SC/SC 3m

306-52022M-0030

pc

Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord SC/LC 3m

306-52027M-0030

pc

Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord SC/MTRJ 3m

306-52028M-0030

pc

Alantek M-Mode 50/125um, Patch Cord LC/LC 3m

306-52077M-0030

pc

Alantek M-Mode Patch Cord FC-FC 4m

306-62033M-0040

pc

Alantek M-Mode Patch Cord FC-FC 20m

306-62033M-0200

pc

FO CONNECTOR



Alantek M-Mode connector LC

306-083217-30MM

pc

Alantek M-Mode connector SC

306-083212-93MM

pc

Alantek M-Mode connector SC

306-083212-M2BG

pc

Alantek M-Mode connector ST

306-083211-93MM

pc

Alantek M-Mode connector ST

306-083211-M2BL

pc

Alantek S-Mode connector SC

306-083212-M2BU

pc

Alantek S-Mode connector SC

306-083212-S2BU

pc

Alantek S-Mode connector ST

306-083211-93SM

pc

Alantek S-Mode connector ST

306-083211-00SM

pc

Alantek M-Mode male connector MTRJ

306-083218-00MM

pc

Alantek Adapter MM SC

306-083272-BGMM

pc

Alantek Adapter MM Duplex LC

306-083287-BGMM

pc

RACKMOUNT/WALLMOUNT



Alantek Rackmount fiber enclosures, SC 12 port

306-8R0012-MM02

pc

Alantek Rackmount fiber enclosures, SC 24 port

306-8R0024-MM02

pc

Alantek Rackmount fiber enclosures, ST 12 port

306-8R0012-MM01

pc

Alantek Patch Panel SM Duplex LC full loaded, 24 port

306-8R0012-SM07

set

Alantek Patch Panel MM Duplex LC full loaded, 24 port

306-8R0024-MM07

pc

Alantek Pacth Panel MM Duplex LC full loaded, 12 port

306-8R0012-MM07

pc

Alantek Rackmount fiber enclosures, ST 24 port

306-8R0024-MM01

pc

Alantek Wall mount fiber enclosures, SC 6 port

306-8W0006-MM02

pc

Alantek Wall mount fiber enclosures, SC12 port

306-8W0012-MM02

pc

Alantek Wall mount fiber enclosures, ST 12 port

306-8W0012-MM01

pc

Alantek Wall mount fiber enclosures, ST 6 port

306-8W0006-MM01

pc

RACKMOUNT/WALLMOUNT (NEW GOODS)



Alantek Rack Mount Blank Fiber Optic Panel 1U 19"

306-8R1UBN-0000

pc

Alantek Rack Mount Blank Fiber Optic Panel 2U 19"

306-8R2UBN-0000

pc

Alantek Blank Adaptor Plate

306-8P0000-0000

pc

Alantek Wall mount Blank Fiber Optic Box 1U

306-8WSBLN-0000

pc

Alantek Adaptor Plate SM 6 Port Loaded ST

306-8S0106-SM00

pc

Alantek Adaptor Plate MM 6 Port Loaded ST

306-8S0106-MM00

pc

Alantek Adaptor Plate SM 12 Port Loaded ST

306-8S0112-SM00

pc

Alantek Adaptor Plate MM 12 Port Loaded ST

306-8S0112-MM00

pc

Alantek Adaptor Plate SM 6 Port Loaded SC

306-8S0206-SM00

pc

Alantek Adaptor Plate MM 6 Port Loaded SC

306-8S0206-MM00

pc

Alantek Adaptor Plate SM12 Port Loaded SC

306-8S0212-SM00

pc

Alantek Adaptor Plate MM 12 Port Loaded SC

306-8S0212-MM00

pc

Alantek Adaptor Plate SM 12 Port Loaded FC

306-8S0312-SM00

pc

Alantek Duplex (6) Adaptor Plate SM 12 Port Loaded SC

306-8D0212-SM00

pc

Alantek Duplex (6) Adaptor Plate MM 12 Port Loaded SC

306-8D0212-MM00

pc

PATCH CORD SM 9/125



Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord FC/SC (Simplex), 5m

306-71023M-0050

pc

Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord FC/SC (Simplex), 3m

306-71023M-0030

pc

Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord FC/SC, 10m

306-72037M-0100

pc

Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/LC 3m

306-72017M-0030

pc

Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/SC 3m

306-72012M-0030

pc

Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/ST 3m

306-72011M-0030

pc

Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/SC 3m

306-72022M-0030

pc

Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/SC 15m

306-72022M-0150

pc

Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/LC 3m

306-72027M-0030

pc

Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord ST/LC 3m

306-72017M-0030

pc

Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord SC/MTRJ 3m

306-72028M-0030

pc

Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord LC/LC 3m

306-72077M-0030

pc

Alantek S-Mode 9/125 Patch Cord MTRJ/MTRJ 3m

306-72088M-0030

pc

Alantek S-Mode patch cord FC/LC, 3m

306-72037M-0030

pc

Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 20m

306-72033M-0200

pc

Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 3m

306-72033M-0030

pc

Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 5m

306-72033M-0050

pc

Alantek S-Mode patch cord FC/FC, 1m

306-72033M-0010

pc

Alantek S-Mode patch cord SC/SC, 1m

306-72022M-0010

pc

Alantek S-Mode patch cord FC/MTRJ, 6m

306-72038M-0060

pc

Alantek S-Mode patch cord FC/MTRJ, 10m

306-72038M-0100

pc

Alantek S-Mode patch cord FC/MTRJ, 15m

306-72038M-0150

pc

Alantek S-Mode patch cord SC/FC, 20m

306-72023M-0200

pc

Alantek S-Mode patch cord SC/FC, 10m

306-72023M-0100

pc

Alantek S-Mode patch cord SC/FC, 5m

306-72023M-0050

pc

Alantek FO S-Mode patch cord SC/SC, 10m

306-72022M-0100

pc

Alantek FO S-Mode patch cord MTRJ/SC, 10m

306-72028M-0100

pc

Alantek FO S-Mode patch cord FC/SC, 15m

306-72023M-0150

pc

CONVERTER



Alantek Converter MM 10/100 SC cable

3MC-FDM2EX-TE02

pc

Alantek Converter MM 10/100 SC cable

3MC-FDM2EX-TU02

pc

Alantek Converter MM 10/100/1000 SC

3MC-GDM2IX-T002

pc

Alantek Converter MM 10/100/1000, SC, 550m

3MC-GDM2IX-T000

pc

Alantek Converter SM 10/100 SC cable

3MC-FDS2EX-TU25

pc

Alantek Converter SM 10/100 SC cable

3MC-FDS2EX-TE25

pc

Alantek Converter SM 1000 SC

3MC-GDS2IX-T020

pc

Alantek Converter Ethernet 14 Slots Rack

3MC-RK14DP-T000

pc





Cáp alantek audio

Description

Part No

Unit 




COAXIAL CABLE



Alantek AC540 with messenger

301-0AC540-0000

rl

Alantek AC540 no messenger

301-0AC540-00NM

rl

Alantek AC540 with Flooding Compound no messenger

301-0AC540-0FNM

rl

COAXIAL CABLE (NEW PART NUMBER)



Alantek RG-59 Standard Shield Coaxial

301-RG5900-SSBK-1223

rl

Alantek RG-59 Standard Shield Coaxial w/ Flooding Compound

301-RG590F-SSBK-1223

rl

Alantek RG-11 Standard Shield Coaxial

301-RG1100-SSBK-2223

rl

Alantek RG-11 Standard Shield Coaxial w/ Flooding Compound

301-RG110F-SSBK-2223

rl

Alantek RG11 Standard shield with messenger

301-RG110M-SSBK-2223

rl

Alantek RG11 Tri- Shield Coaxial with messenger

301-RG110M-3SBK-2223

rl

Alantek RG11 Tri- Shield Coaxial no messenger

301-RG1100-3SBK-2223

rl

Alantek RG11 Quad-shield coxial cable

301-RG1100-QSBK-2223

rl

Alantek RG-6 Standard Shield Coaxial, Black

301-RG0600-SSBK-1223

rl

Alantek RG-6 Standard Shield Coaxial, White

301-RG0600-SSWH-1223

rl

Alantek RG-6 Tri-Shield Coaxial White

301-RG0600-3SWH-1223

rl

Alantek RG6 Quad-shield coaxial cable

301-RG0600-QSBK-1223

rl

Alantek RG-6 Standard Shield Coaxial c/w Flooding compound

301-RG060F-SSBK-1223

rl

SPLITTER



TAP & SPLITTER



Alantek Splitter Indoor 2 way

308-IS5172-0000

pc

Alantek Splitter Indoor 3 way

308-IS5173-0000

pc

Alantek Splitter Indoor 4 way

308-IS5174-0000

pc

Alantek Splitter Indoor 6 way

308-IS5176-0000

pc

Alantek Splitter Indoor 8 way

308-IS5178-0000

pc

Alantek Splitter Indoor 2 way (new P/N)

308-IS5T72-B000

pc

Alantek Splitter Indoor 3 way (new P/N)

308-IS5T73-B000

pc

Alantek Splitter Indoor 4 way (new P/N)

308-IS5T74-B000

pc

Alantek Splitter Indoor 6 way (new P/N)

308-IS5T76-B000

pc

Alantek Splitter Indoor 8 way (new P/N)

308-IS5T78-B000

pc

Alantek Splitter Indoor 10 way

308-IS5150-0000

pc

Alantek Splitter Indoor 12 way

308-IS5152-0000

pc

Alantek Splitter Indoor 14 way

308-IS5154-0000

pc

Alantek Splitter Indoor 16 way

308-IS5156-0000

pc

Alantek TV Jack & Faceplate Indoor

308-TV8520-0000

pc

Feedthru540

3CN-7043FT-0540

pc

Alantek Tap off indoor 1 way (XX: 08,12,16,20,24 dB)

308-IT5271-00XX

pc

Alantek Tap off indoor 2 way (XX: 06,08,10,12,14,16,20,24 dB)

308-IT5272-00XX

pc

Alantek Tap off indoor 4 way (XX: 12,14,16,20,24 dB)

308-IT5274-00XX

pc

Alantek Tap off indoor 6 way (XX: 14,17,20,23 dB)

308-IT5276-00XX

pc

Alantek Tap off indoor 8 way (XX: 14,17,20,23,26,29 dB)

308-IT5278-00XX

pc

F-CONNECTOR



ALK Male BNC connector RG6 (new P/N)

3CN-MSC006-ST00

pc

ALK Male BNC connector RG59 (new P/N)

3CN-MSC059-ST00

pc

Alantek F-Connector RG6

3CN-F303CS-RG06

pc

Alantek F-Connector RG11

3CN-F352GS-RG11

pc

Alantek RG6 F Crimp Connector w/ silicon and "O" Ring

3CN-0FY024-RG06

pc

Alantek RG6 F-Compression

3CN-0FY040-RG06

pc

Alantek RG11 F-Compression

3CN-0FY048-RG11

pc

Alantek BNC Crimp Type for RG6 Centre Conductor diameter 1.02MM Brass

3CN-0FY079-RG06

pc

Alantek BNC Crimp Type for RG59 Centre Conductor

3CN-0FY079-RG59

pc

TOOLS



Alantek Aluminum pipe cable's tool

302-0FY106-AC00

pc

Alantek tools for RG6 & RG11 Crimping Connector

302-0FY036-0000

pc

Alantek tools for RG6, RG11 & RG59 Compression Connector

302-0FY050-0000

pc

AMPLIFIERS & COMBINER



Alantek Amplifier Inddor 2 way

308-4086H1-B300

pc

Alantek Passive Combiner 16 way

308-DTC016-0000

pc

MODULATORS



Alantek Agile Modulator

308-AM8600-0000

pc




Alantek audio/control 14AWG, 1 pair cable (500m/rl)

301-CI9601-0000

rl

Alantek audio/control 16AWG, 1 pair cable (500m/rl)

301-CI9501-0000

rl

Alantek audio/control 16AWG, 2 pair cable (500m/rl)

301-CI9502-0000

rl

Alantek audio/control 16AWG, 4 pair cable (500m/rl)

301-CI9504-0000

rl

Alantek audio/control 16AWG, 10 pair cable (500m/rl)

301-CI9510-0000

rl

Alantek audio/control 18AWG, 1 pair cable (500m/rl)

301-CI9401-0000

rl

Alantek audio/control 18AWG, 2 pair cable (500m/rl)

301-CI9402-0000

rl

Alantek audio/control 18AWG, 3 pair cable (500m/rl)

301-CI9403-0000

rl

Alantek audio/control 18AWG, 4pair cable (500m/rl)

301-CI9404-0000

rl

Alantek audio/control 22AWG, 1 pair cable (500m/rl)

301-CI9201-0000

rl

Alantek audio/control 22AWG, 2 pair cable (500m/rl)

301-CI9202-0000

rl

Alantek audio/control 22AWG, 3 pair cable (500m/rl)

301-CI9203-0000

rl

Alantek audio/control 22AWG, 4 pair cable (500m/rl)

301-CI9204-0000

rl

Alantek audio/control 20AWG, 1 pair cable (500m/rl)

301-CI9301-0000

rl

Alantek audio/control 20AWG, 2 pair cable (500m/rl)

301-CI9302-0000

rl

Alantek audio/control 20AWG, 3 pair cable (500m/rl)

301-CI9303-0000

rl

Alantek audio/control 20AWG, 4 pair cable (500m/rl)

301-CI9304-0000

rl




Alantek Control shield cable 16 AWG- 1-pair LSZH

301-CI9501-00LS

rl

Alantek Control shield cable 18 AWG- 1-pair LSZH

301-CI9401-00LS

rl

Alantek 1.5mm2 FR Control Cable 1-pair (Old)

301-FR1501-0000

rl

1Pair 2x1.5mm2 Fire Resistant Shielded Cable Orange (New)

301-FRS015-201P-3M05

rl







Cáp đồng trục , cáp truyền dẫn, tín hiệu

Description

Part No

Belden Control 16 AWG, 1 Pair

8719

Belden Control 18 AWG, 1 Pair Cable

8760

Belden Control 22 AWG, 1 Pair Cable

8761

Belden Control 22 AWG,2 Pair Cable

8723

Belden RG59 CATV Coaxial Cable

9104

Belden RG6 CATV Coaxial Cable

9116

Belden RG6 CATV Coaxial Cable

9116S

Belden RG11 CATV Coaxial Cable

1523A

Description

Part No

Belden RG59 CCTV Cable Solid 20 AWG

543945

Belden RG59 Video Cable Stranded 22 AWG

8241F

Belden HD/HDTV RG59/U 20 AWG

1505A

Belden Video 23AWG RG59/U Cable

1855A

Belden Control 22 AWG 3 Pair Cable

8777

Belden Control Speaker 16 AWG 1 Pair

8471

Belden Control Speaker 14 AWG 1 Pair

8473

Belden Control Speaker 12 AWG 1 Pair

8477

Belden Control RS485 1 Pair Cable (24AWG)

9841

Belden Control RS485 2 Pair Cable (24AWG)

9842

Belden Cat 5e UTP 4 Pair Cable

1583A